MUHTASARI WA KIKAO CHA BODI YA ZABUNI
KILICHOFANYIKA TAREHE 12/3/2022 KATIKA OFISI YA
KITENGO CHA MANUNUZI.

MAHUDHURIO:

1. Ndg. Ramadhani Y.Marwa Mwenyekiti
2. Ndg.Ramadhani Salum Katibu

3. Ndg Revocatus Joseph Mjumbe

4. Ndg. Meishack Libent Mjumbe

SECRETARIETI WALIOHUDHURIA:
1.lldephonce Valentine Sekretarieti
WASIHUDHURIA

1. Ndg.Mayala P.Sengerema
2. Dr.Deocles Ngaiza

AGENDA:

1. Kufungua kikao
2. Kuridhia dondoo.

3. Kutoa kibali cha matumizi va fedha za miradi va Elimu Msingi, Elimu

Sekondari, Afya na mradi wa jengo la Utawala kwa kutumia forece

Account.

4. Kusoma na kuthibitisha muhtasari wa tarehe 14/12/2021

5. Kufunga kikao.




1. Kumb. NA .../2021/2022 - KUFUNGUA KIKAO

Mwenyekiti alifungua kikao kwa kuwakaribisha wajumbe wa bodi ya zabuni
pamoja na Secretariet ya Manunuzi kwenye kikao maalum cha Bodi ya Zabuni.
Mwenyekiti aliwaeleza wajumbe kuwa kikao hiki kinagusa miadi wa Ujenzi wa
jengo la Utawala, Nyumba ya watumishi 3 in 1 Afya, Ujenzi wa madarasa 24
ya Elimu S/Msingi, Ujenzi wa madarasa 85 Elimu Sekondari mazingira na
uzoaji wa takangumu. Alieleza kuwa miradi hii inahitaji kujadiliana kwa
makini ili kupata mwelekeo utakao leta tija kwenye Taasisi. Baada ya

utangulizi huo Mwenyekiti alifungua kikao saa 06. 15mchana.
2. Kumb. NA .../2021/2022 - KURIDHIA DONDOO.

Katibu aliwapitisha wajumbe kwenye dondoo zilizokuwa zimeandaliwa ziko

sawa na zituongoze katika kikao hicho.

3.Kumb. NA .../2021/2022 - KUTOA KIBALI CHA MATUMIZI YA FEDHA
ZA MIRADI YA ELIMU MSINGI, ELIMU SEKON DARI, AFYA NA MRADI WA
JENGO LA UTAWALA KWA NJIA YA FORCE ACCOUNT.

Katibu aliwapitisha wajumbe kwenye maombi yaliyowasilishwa ya kuomba
kibali cha kutumia force account kwa miradi hiyo kwani muda uliopo ni mdogo
kuligana na maelkezo yaliyotolewa na Wizara ya Tamisemi na kazi hizo
zifanyike kwenye ngazi ya chini wakisimamiwa na wataalam kutoka kwenye
Ofisi ya Mkuruigenzi. Katibu alibainsha miradi hiyo kwa kutaja kila aina ya

mradi na fedha zake kama ifatavyo-
A). Ujenzi wa Jengo la Utawala kwa gharama ya 1,000,000,000.00.

B). Ujenzi wa shule shikizi za Msingi saba zenye vyumba 24 vya madarasa

thamani yake 480,000,000.00

C). Ujenzi wa nyumba za watumishi Kituo cha Afya Murongo yenye thamani
ya Tsh. 90,000,000.00

D). Ujenzi wa wodi za wanaume na wanawake na jengo la upasuaji na
nyumba ya kuifadhia maiti katika Hosipitali ya Wilaya yenye thamani ya
Tshs. 800,000,000.00.



E). Ujenzi wa wodi ya wazazi,upasuaji na jengo la kufulia katika Kituo cha

Afya Rutunguru yenye thamani ya Tsh. 250,000,000.00

F). Ujenzi wa madarasa 85 katika shule za Sekondari katika Wilaya ya
Kyerwa zenye thamani ya Tsh. 2,200,000,000.00.

Baada ya Katibu kuwapitisha katika nyaraka zilizowasilishwa, wajumbe
wote kwa pamoja walikubaliana na maombi hayo kuwa taratibu zifuatwe na
wataalam kutoka ofisi ya Mkurugrnzi wajitahidi kuwa karibu na miradi hiyo
kwani fedha hizo ni za wafadhili hivyo inzhitaji usimamizi wa kina
nakuangalia thamani ya mradi iendane na ualisia wa kazi. Pia manunuzi
yafanyike haraka lakini kwa kuzingatia taratibu kanuni na sheria

zinazotuongoza ili kuendana na muda uliopangwa.

4.Kumb. NA .../2021/2022 -KUSOMA NA KUTHIBITISHA MUHTASARI
WA KIAO CHA TAREHE 14.12.2021.

Mwenyekiti alimkaribisha Katibu kusoma mhtasari wa kikao
kilichopita.Katibu alisoma na mhtasari huo na kisha wajumbe wakasema

yaliyosomwanndiyo yaliyojadiliwa katika kikao hicho
5. Kumb. NA ...../2021/22-KUFUNGA KIKAO.

Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe kwa michangao vao na kuwatakia

majukumu mema.Kikao kimefungwa mnamo saa 7.10 mchana
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